



HIGH COMMISSION OF THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

50 Range Rd Ottawa, ON K1N 8J4 Canada, Ottawa, CANADA

Tel: (+613) 232-1509 / (+613) 232-5184

Email: ottawa@nje.go.tz

WIZARA YA SAYANSI, TEKNOLOJIA NA ELIMU YA JUU

S.L.P. 2645
DAR ES SALAAM.

UTHIBITISHO WA KUPOKEA POSHO KWA WANAFUNZI NG'AMBO

1. JINA LA MWANAFUNZI : ----- PF.-----
2. CHUO CHA MAFUNZO : -----
3. MJI WA MAFUNZO : -----
4. NCHI YA MAFUNZO : -----
5. AINA YA MAFUNZO : -----
6. KIASI CHA POSHO :
7. BENKI UNAYOPOKELEA FEDHA:
(AKAUNTI NA. NA ANUANI) -----
8. Nathibitisha kwamba nimepokea posho kiasi cha -----
ambacho ni sawa na Sh..... za Tanzania. Kiasi hiki ni malipo ya
..... kwa muda wa miezi.....
kuanzia----- mpaka..... mwaka.....
9. SAHIHI YA MWANAFUNZI SAHIHI YA MSHAURI ELIMU/BALOZI

10. TAREHE.....

N.B. FOMU HII INATAKIWA IJAZWE NA ANAYEHUSIKA KIKAMILIFU NA KUREJESHWA MAPEMA MAKAO MAKUU WIZARA YA SAYANSI, TEKNOLOJIA NA ELIMU YA JUU. Ili aweze kupelekewa fedha nyingine kipindi kinachofuata.

Kutokujazwa na kurejeshwa kwa fomu hii kutasababisha usumbufu wa kutolipwa fedha Nyingine.